|
กรีฑา |
กระโดดสูง ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ธนพงษ์ เพชรสุก |
|
กรีฑา |
วิ่งผลัด 8 x 50 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.จิรัฏฐ์ คำดี ด.ช.รณกร พาณิชโชติอนันต์ ด.ช.บุรพล ประเสริฐโสภา ด.ช.อชิระ ชัยวชิระศักดิ์ ด.ช.พศิน บัวสอน ด.ช.นพวิชญ์ มณีไพโรจน์ ด.ช.ทรงภูมิ เกรียงเกริกไกร ด.ช.ธีรวุฒิ วงศ์ศรีรุ่งเรือง ด.ช.อชิรสิทธิ์ มหาสิทธิ์สิริ |
|
กรีฑา |
วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.รัญชิดา สุริยพรชัยกุล ด.ญ.ปภาดา อัศวกาญจน์ ด.ญ.ปัญญดา แสงสายัณห์ ด.ญ.วริยาภรณ์ ชัยวัฒนรัตน์ ด.ญ.ณัฏฐพิชา พิมพ์สารี ด.ญ.วรสิกานต์ วรุตตมะ ด.ญ.สุกฤตา กุละพัฒน์ |
|
กรีฑา |
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ศิรณัฏฐ์ โตวิกกัย ด.ช.อชิรสิทธิ์ มหาสิทธิ์สิริ ด.ช.ปิยกริษฐ์ มหาสิทธิ์สิริ ด.ช.ธนพงษ์ เพชรสุก |
|
กอล์ฟ |
คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) หญิง |
ด.ญ.รินรดา ลิขิตปัญญารัตน์ ด.ญ.ณัฏฐ์ธิดา พิบูลย์โชคอนันต์ ด.ญ.ภาณิศา จิวชัยศักดิ์ |
|
กอล์ฟ |
คลาส F (อายุไม่เกิน 7 ปี) หญิง |
ด.ญ.อมลรดา พรหมกลาง |
|
เทนนิส |
ทีม ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ธวัลรัตน์ รัตนถาวร ด.ญ.เบญญา โล่ห์วงศ์วัฒนา ด.ญ.นิสิตา จำปาเทศ ด.ญ.ภิรมณ ชาญช่าง |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.พีรวัส อรุณสวัสดิ์วงศ์ ด.ช.พิตตินันท์ วงษ์ท่าเรือ |
|
แบดมินตัน |
ทีม ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.จุน แก้วเทวี ด.ช.วรพัชร ศิริพงศ์วุฒิกร ด.ช.ชินภัทร ศีลดำรงชัย ด.ช.พิรัชย์ภณ พลขจรกิตติ์ ด.ช.พัสกรณ์ วัชระประไพพันธ์ ด.ช.อนาคิน ลิมะเสถียร ด.ช.วรัท เมฆาสุวรรณดำรง ด.ช.ชาญธรรม มานิกบุตร ด.ช.จุน แก้วเทวี ด.ช.วรพัชร ศิริพงศ์วุฒิกร ด.ช.ชินภัทร ศีลดำรงชัย ด.ช.พิรัชย์ภณ พลขจรกิตติ์ ด.ช.พัสกรณ์ วัชระประไพพันธ์ ด.ช.อนาคิน ลิมะเสถียร ด.ช.วรัท เมฆาสุวรรณดำรง ด.ช.ชาญธรรม มานิกบุตร |
|
แบดมินตัน |
บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
ด.ช.วรพัชร ศิริพงศ์วุฒิกร ด.ญ.ดวงมณฑ์ อมรธรรม |
|
แบดมินตัน |
ทีม ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ชวันรัตน์ วุฒินภาวัฒน์ ด.ญ.ดวงมณฑ์ อมรธรรม ด.ญ.ภิรญา เพิ่มการเจริญ ด.ญ.ปาณัทดา แสงน้ำเพชร ด.ญ.รัญชิดา สุริยพรชัยกุล ด.ญ.ณชญาดา เต็งประเสริฐ ด.ญ.จิรัชญา สุขเขตต์ ด.ญ.ศุภนุช กิตอำนวยพงษ์ |
|
แบดมินตัน |
บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ภิรญา เพิ่มการเจริญ ด.ญ.รัญชิดา สุริยพรชัยกุล |
|
เปตอง |
Shooting 1 คน ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.อาคิรา ลิขิตเรืองศิลป์ |
|
ฟุตบอล |
ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.พงศธรรม อสัมภินพงศ์ ด.ช.ปกป้อง โพธิจักร์ ด.ช.สุทธินันท์ วรรณวินเวศร์ ด.ช.เตชพัฒน์ นิธยาภา ด.ช.ภวัต รัตนคำฟู ด.ช.ณัฏฐนันท์ ไชยะคำ ด.ช.ณรัฐ ชัยพรหมประสิทธิ์ ด.ช.ศิตฤณ สุทธิธารธวัช ด.ช.รณกร พาณิชโชติอนันต์ ด.ช.บุรพล ประเสริฐโสภา ด.ช.อชิระ ชัยวชิระศักดิ์ ด.ช.ปฏิพล ประเสริฐโสภา ด.ช.พศิน บัวสอน ด.ช.นพวิชญ์ มณีไพโรจน์ ด.ช.อภิเชษฐ์ ธนกิจเจริญ ด.ช.กษิดิศ จันทร์ทะธรรม ด.ช.ดริณ ณ ลำเลียง ด.ช.คุณานนท์ หาญทวิชัย ด.ช.ชลณภัทร เกตุสกุลวงศ์ ด.ช.ทรงภูมิ เกรียงเกริกไกร ด.ช.ธนวินท์ หงษ์พนัส ด.ช.เหนือน่านฟ้า วัฒนะรัตน์ ด.ช.ภูมิกฤฏิ์ จุทอง |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba ประถมศึกษา |
ด.ช.ธัญญ์ ศรีเจริญชัยกุล ด.ญ.นภัสนันท์ รณเกียรติ ด.ช.ธัญญ์ ศรีเจริญชัยกุล ด.ญ.นภัสนันท์ รณเกียรติ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class D (2 จังหวะ) Waltz,Tango ประถมศึกษา |
ด.ช.ธัญญ์ ศรีเจริญชัยกุล ด.ญ.นภัสนันท์ รณเกียรติ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Tango ประถมศึกษา |
ด.ญ.ชนิดาภา วิภูภิญโญ ด.ช.อัครวัฒน์ อยู่วิทยา |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร ชาย |
ด.ช.ปุณย์ เลิศจรัญรัตน์ ด.ช.ชยพล นนทสูติ ด.ช.ภูรินทร์ จึงเจริญสุข ด.ช.ศิรณัฏฐ์ โตวิกกัย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร หญิง |
ด.ญ.อัญชิมาดา รัตนครอง ด.ญ.พิชชานันท์ ตั้งเสงี่ยมวิสัย ด.ญ.จิรัชญา เหมรัญช์โรจน์ ด.ญ.วาริพิณฑุ์ ลิ้มควรสุวรรณ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร ชาย |
ด.ช.ชัยธัช รัตนนันทเดช ด.ช.ปริญ ศรีแสงนาม ด.ช.จิรพัทธ์ โลหะวัฒนะกุล ด.ช.ธารธรรม เรืองวุฒิสกุลชัย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : เดี่ยวผสม 200 เมตร ชาย |
ด.ช.ศรัณยพงศ์ ภิยโยภาพ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : กบ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.กันติชา ชมโท |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : กบ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.ณัฏฐาศิริ โตวิกกัย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร ชาย |
ด.ช.ภควัต จึงเจริญสุข |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร ชาย |
ด.ช.พุทธิณัฏฐ์ จำเริญสนิท |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย |
ด.ช.วิชศกร วิทูรกิตติกุล |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร หญิง |
ด.ญ.วรรณธิดา นาคศรีอาภรณ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี: ผลัดผสม Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.ปราณ ลิ้มสุวรรณ ด.ญ.วาริพิณฑุ์ ลิ้มควรสุวรรณ ด.ญ.ดังฝัน นนทสูติ ด.ช.ธารธรรม เรืองวุฒิสกุลชัย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี: ผลัดผสม Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.ศิรณัฏฐ์ โตวิกกัย ด.ญ.สรินญาดา คุ้มกิตติพร ด.ญ.ลภัสรดา อมรพิทักษ์พันธ์ ด.ช.พฤกษ์ รอดสวัสดิ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.ปัฐน์ภูมิ พยับไชยกุล ด.ช.ดล เลิศสินธพานนท์ ด.ญ.ปิยสรณี วินะยานุวัติคุณ ด.ญ.ตรีสุคนธ์ ปุณยวรารักษ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.อนุรุทธ์ ลี้ไวโรจน์ ด.ช.ศรัณยพงศ์ ภิยโยภาพ ด.ญ.ปารมี ลี้ไวโรจน์ ด.ญ.นภัสนันท์ สุเมธพิมลชัย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร ชาย |
ด.ช.ปุณย์ เลิศจรัญรัตน์ ด.ช.ชยพล นนทสูติ ด.ช.ชัญญกาจน์ ภัทรสาธิต ด.ช.ภูรินทร์ จึงเจริญสุข |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร หญิง |
ด.ญ.พรรวินท์ เจนกุลประสูตร ด.ญ.พิมพ์วลัญช์ วรสุวรรณรักษ์ ด.ญ.กันติชา ชมโท ด.ญ.วริศรา กุหลาบแก้ว |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : กรรเชียง 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.อิงชนก ไชยรัตน์ |
|
แฮนด์บอล |
ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.กานต์สินี จักรเสมาสถิตกุล ด.ญ.ปันพร ลิมปนชัยพรกุล ด.ญ.ธัญธิตา เผด็จภัย ด.ญ.อรชัญญา ตันจันทร์พงศ์ ด.ญ.ชญานิศวร เจริญดิษยารัตน์ ด.ญ.พิชญ์ภณิตา เมธาสุริยะพงษ์ ด.ญ.สิริภาวลัย ตันตะโยธิน ด.ญ.อิสราภา มังกรพาณิชย์ ด.ญ.ศศิธร ทูคำมี ด.ญ.พัฒน์นรี ด่านอรุณสวัสดิ์ ด.ญ.ศุภาพิชญ์ สงวนนวน ด.ญ.นีรภา เจริญบัณฑิต ด.ญ.กุลสินี โพธิเสน ด.ญ.สุนิษฐา ขาวเธียร ด.ญ.ธัญชนก เผด็จภัย ด.ญ.ปริญ วรรธนะภัฎ |
|