|
กรีฑา |
กระโดดสูง ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ลภัสรดา เจริญฤทธิ์ |
|
กรีฑา |
กระโดดสูง ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.วรพล ช้างฉัตร |
|
กอล์ฟ |
คลาส F (อายุไม่เกิน 7 ปี) หญิง |
ด.ญ.ภิรฎา จุฑาวนิชกุล ด.ญ.พลอยโพยม บูรพา |
|
กอล์ฟ |
คลาส F (อายุไม่เกิน 7 ปี) หญิง |
ด.ญ.ภิรฎา จุฑาวนิชกุล |
|
กอล์ฟ |
คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) หญิง |
ด.ญ.กันต์กวี ลินจงสุบงกช |
|
กอล์ฟ |
คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) ชาย |
ด.ช.พฤกษ์ศิระ พฤกษไพบูลย์ ด.ช.พฤกษ์ศิลา พฤกษไพบูลย์ ด.ช.ภัททพัฒน์ ชลวีระวงศ์ ด.ช.อิทธิ์ชพัฒน์ บัณฑิตมหากุล |
|
กอล์ฟ |
คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) หญิง |
ด.ญ.นัทธ์ชนัน สุนทรทิพย์ ด.ญ.ขวัญชนก บุญจันทร์ ด.ญ.กันต์กวี ลินจงสุบงกช |
|
กอล์ฟ |
คลาส F (อายุไม่เกิน 7 ปี) ชาย |
ด.ช.ธรรศวรัตม์ พวงบุบผา ด.ช.ณพัศวัชร์ รัตนศิริวิไล ด.ช.สุวิจักขณ์ ประสิทธวณกุล ด.ช.ชาณัฐธนพล แสงทอง |
|
กอล์ฟ |
คลาส F (อายุไม่เกิน 7 ปี) ชาย |
ด.ช.สุวิจักขณ์ ประสิทธวณกุล |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
ด.ญ.มาธวี ตันติพุทธ ด.ช.ภาสพงษ์ จันทร์ประทีป |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ภาสพงษ์ จันทร์ประทีป ด.ช.ภูมิพัฒน์ วงษ์ทศรัตน์ |
|
เทเบิลเทนนิส |
ทีม ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.มาธวี ตันติพุทธ ด.ญ.สกุลญา อริยโชติมา ด.ญ.ธาร จิระชาญชัยศิริ ด.ญ.กัญญาพัชร์ กฤษดาธิการ ด.ญ.ติณณา แดนเขตต์ |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.มาธวี ตันติพุทธ ด.ญ.สกุลญา อริยโชติมา |
|
เทเบิลเทนนิส |
ทีม ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ภาสพงษ์ จันทร์ประทีป ด.ช.ธรรม จิระชาญชัยศิริ ด.ช.บุญฤทธิ์ สาริกานพคุณ ด.ช.ภูมิพัฒน์ วงษ์ทศรัตน์ ด.ช.ทินวุฒิ ฟุ้งไมตรี |
|
เปตอง |
บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.อธิศกิตติ์ เปี่ยมกุลวนิช ด.ช.ปภิณวิชย์ พงศ์เพชรดิถ ด.ช.อัคราณัฎฐ์ วีรพลิน |
|
เปตอง |
บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.อธิศกิตติ์ เปี่ยมกุลวนิช |
|
ฟุตซอล |
ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ดุษยา ตั้งไตรธรรม ด.ญ.ณัฐธิดา นันไชย ด.ญ.ปวีกร ปิ่นทอง ด.ญ.อภิญญา ลิ่วไอศวรรย์ ด.ญ.วิรัลพัชร น้อยคำยาง ด.ญ.ชลชญา อภิญญาประเทือง ด.ญ.รัฐปาลี สีลพัทธ์กุล ด.ญ.กรวรรณ อาษา ด.ญ.กัลยรักษ์ วณิชย์วรนันต์ ด.ญ.ธนัญชนก โตสมสกุล ด.ญ.กชวรรณ อาภรณ์ศิลป์ ด.ญ.ญาณิศา อนงค์เลขา ด.ญ.ณฐมน พาณิชย์เสรีวิศิษฐ์ ด.ญ.รินรดา ไชยวรรณ |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive ประถมศึกษา |
ด.ช.สิรภพ ภมรสุวรรณ ด.ญ.กาญจน์กนิษฐา หงษ์สมบัติ |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class D (2 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba ประถมศึกษา |
ด.ช.สิรภพ ภมรสุวรรณ ด.ญ.กาญจน์กนิษฐา หงษ์สมบัติ |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Rumba ประถมศึกษา |
ด.ช.ชยพล สราญเลิศ ด.ญ.ญาดา วงษ์วันทนีย์ |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Cha Cha Cha ประถมศึกษา |
ด.ช.อภิวิชญ์ สัจจะมานะชัย ด.ญ.ฌฤธัท กฤตยารัตน์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Beginner (1 จังหวะ) Tango ประถมศึกษา |
ด.ช.ตันหยงม์ ไกรศรีวาณิช ด.ญ.พัชรนันท์ สุวรรณสกนธ์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Beginner (1 จังหวะ) Waltz ประถมศึกษา |
ด.ช.ตันหยงม์ ไกรศรีวาณิช ด.ญ.พัชรนันท์ สุวรรณสกนธ์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class C (3 จังหวะ) Waltz,Tango,Quickstep ประถมศึกษา |
ด.ช.สิรภพ ภมรสุวรรณ ด.ญ.กาญจน์กนิษฐา หงษ์สมบัติ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class D (2 จังหวะ) Waltz,Tango ประถมศึกษา |
ด.ช.อภิวิชญ์ สัจจะมานะชัย ด.ญ.ฌฤธัท กฤตยารัตน์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Tango ประถมศึกษา |
ด.ช.ก้องกิดากร นุงกระโทก ด.ญ.ภาวินี กุศลารักษ์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Waltz ประถมศึกษา |
ด.ช.สิรภพ ภมรสุวรรณ ด.ญ.กาญจน์กนิษฐา หงษ์สมบัติ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : กบ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.นันท์นภัส มั่นหมั่น |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร ชาย |
ด.ช.ณัฐปภัสร์ บุญโต |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : เดี่ยวผสม 200 เมตร ชาย |
ด.ช.ณัฐปภัสร์ บุญโต |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.นันท์นภัส มั่นหมั่น |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.พิมพ์นาถ ชุลีคร |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : กรรเชียง 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.สุขปภา สกุลวรธรรม |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย |
ด.ช.ณัฐปภัสร์ บุญโต |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร หญิง |
ด.ญ.พิมพ์นาถ ชุลีคร |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร หญิง |
ด.ญ.ษิรดา เตชะรัตนไชย ด.ญ.ปณชนก เพ็ญพน ด.ญ.พราวพิชชา ตั้งจิตรเมตต์ ด.ญ.ปุณณภา สุขเวสโก |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร หญิง |
ด.ญ.ปณชนก เพ็ญพน ด.ญ.พราวพิชชา ตั้งจิตรเมตต์ ด.ญ.ธีรยา ภู่น้อยศักดิ์ ด.ญ.เบญญาภา กุลศิริเกษม |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร ชาย |
ด.ช.กฤตภาส ธนาสุทธิเสรี ด.ช.ปุญญพัฒน์ เส็งดอนไพร ด.ช.ธนภัทร ปัทมวิภาค ด.ช.ชัชชัย สิงห์คราม |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 9 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.เตชิต ดำสูงเนิน ด.ช.ณัฐปภัสร์ บุญโต ด.ญ.ทิรินทร์ภรณ์ สมยา ด.ญ.สุขปภา สกุลวรธรรม |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ Mixed 4x50 เมตร |
ด.ญ.ชญาณิศา เตชะวณิช ด.ช.ปรวีร์ ศุภวันต์ ด.ช.พนากร หลายศิริเรืองไร ด.ญ.พรรณ์วรท วุฒิกุล |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร ชาย |
ด.ช.กฤตภาส ธนาสุทธิเสรี ด.ช.ชัชชัย สิงห์คราม ด.ช.ปุญญพัฒน์ เส็งดอนไพร ด.ช.ธนภัทร ปัทมวิภาค |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 7 ปี: ผลัดผสม Mixed 4x50 เมตร |
ด.ช.ภูผา เผ่ามานะเจริญ ด.ช.ปวริศร์ ดำสูงเนิน ด.ญ.นันท์นภัส มั่นหมั่น ด.ญ.เบญญาภา กุลศิริเกษม |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 11 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร หญิง |
ด.ญ.พิมพ์นาถ ชุลีคร |
|
หมากกระดาน |
หมากล้อม : บุคคล ประถมศึกษา |
ด.ญ.วรัญญ์ภัสร์ ภรณวลัย |
|
หมากกระดาน |
หมากล้อม : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.วีรวิชญ์ วัฒนาเศลารัตต์ ด.ช.ปวิช หาญวานิช ด.ญ.วรัญญ์ภัสร์ ภรณวลัย ด.ญ.ไอรัก ฟูกูฮาระ ด.ช.ธีรวัฒน์ เอี่ยมเจริญชัย |
|
หมากกระดาน |
หมากรุกสากล : บุคคล ประถมศึกษา |
ด.ช.กันต์ธี ยงวณิชย์ |
|
หมากกระดาน |
หมากรุกสากล : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.กันต์ธี ยงวณิชย์ ด.ช.พิรพัฒน์ บุศยจารักษ์ ด.ญ.ณัฐวดี ไชยจิตรเจริญรุ่ง ด.ญ.ณัฐรินีย์ ศรีวชิรวัฒน์ ด.ช.ภาสวัฒน์ คณาสวัสดิ์ |
|