|
กรีฑา |
ขว้างจักร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายอิงครัต คำแก้ว |
|
กรีฑา |
กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายนาวิน กัลยา |
|
กรีฑา |
ทุ่มน้ำหนัก มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายอิงครัต คำแก้ว |
|
กรีฑา |
วิ่ง 1500 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง |
ด.ญ.กวิสรา กลิ่นกุหลาบทอง |
|
กรีฑา |
วิ่ง 1500 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย |
ด.ช.ศิวกร หวังพัฒน์ |
|
กรีฑา |
วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง |
ด.ญ.กวิสรา กลิ่นกุหลาบทอง |
|
กรีฑา |
วิ่งผลัดต่างระยะ 100,200,300,400 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายกิตติทัต สืบสำราญ นายนาวิน กัลยา นายวรากุล ยอดจันทร์ นายภาคิน ธนะดีวงศ์ นายวุทธชาติ ประสาททอง นายนิติพัฒน์ เจริญแสนสวย |
|
กรีฑา |
วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย |
ด.ช.ศิวกร หวังพัฒน์ |
|
กรีฑา |
วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายวรากุล ยอดจันทร์ |
|
กรีฑา |
วิ่ง 800 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง |
น.ส.ภัทรภร เจริญวัฒนวิญญู |
|
กรีฑา |
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายกิตติทัต สืบสำราญ นายนาวิน กัลยา นายวรากุล ยอดจันทร์ นายภาคิน ธนะดีวงศ์ นายคณาธิป ทรัพย์มหากุล นายนิติพัฒน์ เจริญแสนสวย |
|
กอล์ฟ |
คลาส A (อายุระหว่าง 16-18 ปี) หญิง |
น.ส.มนัสนันท์ โชติกะพุกกณะ น.ส.มนัสนันท์ โชติกะพุกกณะ |
|
ซอฟท์บอล |
มัธยมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ชญาดา ชาญเชี่ยววิชัย ด.ญ.ศุศี หร่ายเจริญ ด.ญ.ซากุระ ฮัทโตริ ด.ญ.รติมา ทาทอง ด.ญ.ปาณิศา ญาติเสมอ น.ส.กุลภัสสร์ เกสร น.ส.ชวัลลักษณ์ เกิดบุญส่ง ด.ญ.พิมลณัฎฐ์ วงษ์ปัญญา น.ส.กัลยาภรณ์ บำเพ็ง น.ส.ชนาภา ศีลเตโช น.ส.ณัฐณิชา เกิดสุข น.ส.กุลธิดา ชนิลกุล น.ส.บัวชมพู สิงห์โต น.ส.ขวัญฤทัย อิรุมรัมย์ น.ส.จิรบุญญา มอญศรี ด.ญ.มธุรดา คงวรรณ ด.ญ.พิชชาภา วงศ์แก้วดารา ด.ญ.ภานิชา สันตะจิตร์ |
|
ซอฟท์บอล |
มัธยมศึกษา ชาย |
นายกุลวิชญ์ ธนาวนิชกุล นายวีรภัทร โสภารักษ์ นายภูมิรพี พัฒนกาญจน์ นายอัษฎาวิช สิทธิชัยเกษม นายพชร ขาวผ่อง นายจตุรภัทร วจะสุวรรณ นายกันต์ ไกรสังข์ นายภานุรุจ สุขสวรรค์ นายนพดล พรมเทศ นายนิธิพัฒน์ เลิศรัตนพงศ์สิน นายทัตธน พิมพ์ทอง นายฟูเฟื่อง ถิรเนตร นายหัสปวีณ์ รุยันต์ นายจอห์น เดวิด ตาลิก ด.ช.วงศกร วิจิตรบรรจง นายยศภาส ปานสวยสม นายนฤทธิ์ ตรีรัตน์ ด.ช.โดมินิค คริสเตียน คาลิก |
|
เทนนิส |
บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนปลาย |
นายนรภัทร วิริโยฬาร น.ส.พิชญ์สิณี ธรรมหอมกรุ่น |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ผสม มัธยมศึกษาตอนปลาย |
นายสิรวิชญ์ จิมากร น.ส.ปุญญิศา พิทักษ์วาปี |
|
เทเบิลเทนนิส |
บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง |
น.ส.ณัฎฐ์มุกตาภา มงคลการไพศาล น.ส.ปุญญิศา พิทักษ์วาปี |
|
เทเบิลเทนนิส |
ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง |
น.ส.ณัฎฐ์มุกตาภา มงคลการไพศาล น.ส.มนสิชา สัตบุษ น.ส.ปุญญิศา พิทักษ์วาปี |
|
แบดมินตัน |
บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย ชาย |
นายเดชรพีพัฒน์ ทรัพย์ถาวร นายจิตดิลก สายสืบสวัสดิ์ |
|
แบดมินตัน |
บุคคล : คู่ มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง |
น.ส.กันติชา ลูกอินทร์ น.ส.บงกช กันทะเสน |
|
แบดมินตัน |
ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย |
ด.ช.ธาดา กันทะเสน ด.ช.เกริก ไกรสังข์ ด.ช.พิชาน กิตติอนงค์ ด.ช.ชยากร ชัชยานุกร ด.ช.กฤตธรรศ ประมาณ |
|
เปตอง |
ทีม 3 คน มัธยมศึกษาตอนต้น หญิง |
ด.ญ.ธีรดา ลมสูงเนิน ด.ญ. นงนภัสณัชมน มะลิผล ด.ญ.ชนิสรา ศีลธาดาพงศ ด.ญ.ซาซิล เบอร์โธ |
|
ฟุตบอล |
มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย |
ด.ช.อธิษฐ์ ธรรมธัญ นาย พิสิฐพงศ์ ทองแพง ด.ช.สรวิชญ์ สมนวล สมนวล ด.ช.สิรภัส ตันศิริชัย ด.ช.กิตติพิชญ์ โชควัฒนสิทธิ์ ด.ช.ศาศรัณย์ บุญสิงห์ ด.ช.สิปปกร หุตะมาน ด.ช.สิรภัทร์ รักความสุข ด.ช.ณัฐชัย ศักดิ์ศรีเจริญ ด.ช.ธนกร ภุมรากูล ด.ช.ธนกร ขาวเป็นใย ด.ช.พัสกร สุขสังขดิศ ด.ช.นรวิชญ์ มาจิตต์ ด.ช.นเรศ ไพเราะ ด.ช.ศรีสุวรรณ ประสงค์ศิลป์ ด.ช.ชลันธร หาทรัพย์ |
|
ลีลาศ |
Latin American : Class C (3 จังหวะ) Cha Cha Cha,Rumba,Jive มัธยมศึกษาตอนปลาย |
นายธนวัฒน์ เขียวขจี น.ส.ปุณชญา สีหะวงษ์ |
|
ลีลาศ |
Standard : Class E -Single Dance (1 จังหวะ) Tango มัธยมศึกษาตอนปลาย |
นายธนวัฒน์ เขียวขจี น.ส.ปุณชญา สีหะวงษ์ |
|
วอลเลย์บอล |
มัธยมศึกษาตอนปลาย หญิง |
น.ส.บัณทิตา กลิ่นหอมหวล น.ส.นรีกานต์ จิรกานต์รัตน์ น.ส.รวิปรียา จันทรี น.ส.พิมพ์ปภัสสร อิ่มวุฒิกุล น.ส.ขวัญธนสุฏา สุวรรณรัตน์ น.ส.ชุตินันท์ มานัส น.ส.ลลิตา ทองระอา น.ส.นีตา ทา |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : กบ 50 เมตร หญิง |
น.ส.เกวลี คล้ายรุ่งเรือง |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร หญิง |
น.ส.พิชญา ถนอมพันธ์ น.ส.ญาดา แนบถนอม น.ส.เกวลี คล้ายรุ่งเรือง น.ส.ชาคริยา ศรีปานะกูล |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร ชาย |
นายศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : กรรเชียง 100 เมตร หญิง |
น.ส.พิชญา ถนอมพันธ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร ชาย |
นายศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร ชาย |
นายศวัส แสนเยีย |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 100 เมตร หญิง |
น.ส.พิชญา ถนอมพันธ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร หญิง |
น.ส.พิชญา ถนอมพันธ์ น.ส.ญาดา แนบถนอม น.ส.เกวลี คล้ายรุ่งเรือง น.ส.ชาคริยา ศรีปานะกูล |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : ฟรีสไตล์ 200 เมตร หญิง |
น.ส.พิชญา ถนอมพันธ์ |
|
หมากกระดาน |
หมากล้อม : บุคคล มัธยมศึกษาตอนต้น |
ด.ช.นฤสรณ์ ต่อทวีทรัพย์ |
|
หมากกระดาน |
หมากล้อม : ทีม มัธยมศึกษาตอนต้น |
ด.ช.กฤตภัค ทองเนื้ออ่อน ด.ญ.ศรัญญา พงษ์ประพันธ์ ด.ช.นฤสรณ์ ต่อทวีทรัพย์ |
|
หมากกระดาน |
เอแม็ท : ทีม มัธยมศึกษาตอนปลาย |
นายนัทธพงศ์ เสริมวิฑูรย์ น.ส.พิชญา ศาสตรานรากุล น.ส.มนัสวี พานิชย์ นายภัทระ เจี่ยดำรง นายนฤทธิ์ ตรีรัตน์ |
|