|
กรีฑา |
กระโดดสูง มัธยมศึกษาตอนต้น ชาย |
ด.ช.ไชยวัตน์ หนูวัฒนา |
|
ซอฟท์บอล |
มัธยมศึกษา หญิง |
น.ส.พิชญ์ภัสสร์ สระทองเนือง น.ส.สุพรรดา เกตุมณี น.ส.ฐิตาพร สังวาลย์ทอง น.ส.นภัสวรรณ ธรรมรักษ์เจริญ น.ส.สุพิชชา เบ็ญจวรรณ์ น.ส.อริสรา มาลาพัด น.ส.สวรินทร์ วิจิตรจรัสกุล น.ส.ณัฐิดา เพชร์กล้า น.ส.จิดาภา ทองหล่อ ด.ญ.ชนัญดา เกตุมณี น.ส.นภัสรพี เทียนทอง ด.ญ.มานิตา พันธ์เพียร ด.ญ.ศรัณย์พร ทรัพย์สูงเนิน ด.ญ.ณัฐชยา ยืนยาว ด.ญ.ธนวรรณ รุ่งแจ้ง ด.ญ.นภัสนันท์ พันธุ ด.ญ.นันทภัค บูชา น.ส.กชพรรณ มหปฐมธนภณ น.ส.พิชญ์ภัสสร์ สระทองเนือง น.ส.สุพรรดา เกตุมณี น.ส.ฐิตาพร สังวาลย์ทอง น.ส.นภัสวรรณ ธรรมรักษ์เจริญ น.ส.สุพิชชา เบ็ญจวรรณ์ น.ส.อริสรา มาลาพัด น.ส.สวรินทร์ วิจิตรจรัสกุล น.ส.ณัฐิดา เพชร์กล้า น.ส.จิดาภา ทองหล่อ ด.ญ.ชนัญดา เกตุมณี น.ส.นภัสรพี เทียนทอง ด.ญ.มานิตา พันธ์เพียร ด.ญ.ศรัณย์พร ทรัพย์สูงเนิน ด.ญ.ณัฐชยา ยืนยาว ด.ญ.ธนวรรณ รุ่งแจ้ง ด.ญ.นภัสนันท์ พันธุ ด.ญ.นันทภัค บูชา น.ส.กชพรรณ มหปฐมธนภณ น.ส.พิชญ์ภัสสร์ สระทองเนือง น.ส.สุพรรดา เกตุมณี น.ส.ฐิตาพร สังวาลย์ทอง น.ส.นภัสวรรณ ธรรมรักษ์เจริญ น.ส.สุพิชชา เบ็ญจวรรณ์ น.ส.อริสรา มาลาพัด น.ส.สวรินทร์ วิจิตรจรัสกุล น.ส.ณัฐิดา เพชร์กล้า น.ส.จิดาภา ทองหล่อ ด.ญ.ชนัญดา เกตุมณี น.ส.นภัสรพี เทียนทอง ด.ญ.มานิตา พันธ์เพียร ด.ญ.ศรัณย์พร ทรัพย์สูงเนิน ด.ญ.ณัฐชยา ยืนยาว ด.ญ.ธนวรรณ รุ่งแจ้ง ด.ญ.นภัสนันท์ พันธุ ด.ญ.นันทภัค บูชา น.ส.กชพรรณ มหปฐมธนภณ น.ส.พิชญ์ภัสสร์ สระทองเนือง น.ส.สุพรรดา เกตุมณี น.ส.ฐิตาพร สังวาลย์ทอง น.ส.นภัสวรรณ ธรรมรักษ์เจริญ น.ส.สุพิชชา เบ็ญจวรรณ์ น.ส.อริสรา มาลาพัด น.ส.สวรินทร์ วิจิตรจรัสกุล น.ส.ณัฐิดา เพชร์กล้า น.ส.จิดาภา ทองหล่อ ด.ญ.ชนัญดา เกตุมณี น.ส.นภัสรพี เทียนทอง ด.ญ.มานิตา พันธ์เพียร ด.ญ.ศรัณย์พร ทรัพย์สูงเนิน ด.ญ.ณัฐชยา ยืนยาว ด.ญ.ธนวรรณ รุ่งแจ้ง ด.ญ.นภัสนันท์ พันธุ ด.ญ.นันทภัค บูชา น.ส.กชพรรณ มหปฐมธนภณ |
|
ซอฟท์บอล |
มัธยมศึกษา ชาย |
นายณัชพล เจริญนนทสิทธิ์ นายธรรวา กอบอุดมวณิช นายชัยพล โอบอ้อม นายณรงค์กร พีรพรธรรม นายธวัชชัย เชาวน์วาณิชย์กุล นายพนา ถมค้าพาณิชย์ นายชลสิทธิ์ บุญสมปอง ด.ช.พงศ์พิช ปิ่นทอง ด.ช.ศุวกร ส่งแสง ด.ช.ก้องภพ วาสนาม นายอภิรักษ์ ทองหล่อ ด.ช.กิจติณภัส บุญวิวิภัทรเสรี ด.ช.เสฏฐวุฒิ เผื่อนปฐม ด.ช.เจตนิพิฐ เจริญนนทสิทธิ์ ด.ช.ณปภัช อาจคงหาญ ด.ช.ไรวินทร์ เปาอินทร์ ด.ช.อนันต์ตรา คชพงษ์ ด.ช.อิจิโร่ กลั่นแก้ว |
|
ฟุตซอล |
มัธยมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ฐิติพร จันทร์วาววาม ด.ญ.กุลนันท์ ศรีโพธิ์ ด.ญ.นันท์นภัส ตรีเมฆ น.ส.พีรภา มูลจิตร ด.ญ.ณพร พลศักดิ์ขวา ด.ญ.อชิรญา เหมือนจันทร์เชย ด.ญ.สาริศา ฐิติวิทยกุล ด.ญ.อรุโณทัย สถิตทรัพย์ ด.ญ.อริศา การักษ์ ด.ญ.ศศิกาญจน์ ศรีพันดร ด.ญ.รัตติญาภรณ์ วรวงษ์ น.ส.พันพัน แสงไกร ด.ญ.ทอฝัน แซ่ลิ้ม ด.ญ.จิดาภา ศรีทองกูล |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 15 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร ชาย |
ด.ช.กิตติศักดิ์ ศรีทองพิมพ์ |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 13 ปี : ฟรีสไตล์ 50 เมตร ชาย |
ด.ช.ณฐภัทร พ่อค้า |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 18 ปี : กบ 100 เมตร หญิง |
น.ส.พีรภา มูลจิตร |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 15 ปี : ผีเสื้อ 50 เมตร หญิง |
ด.ญ.อภิชญา อุปริพุทธางกูร |
|
ว่ายน้ำ |
อายุไม่เกิน 15 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ Mixed 4x50 เมตร |
น.ส.กัญญา ทองดอนน้อย ด.ช.กิตติศักดิ์ ศรีทองพิมพ์ ด.ช.ศรัญญู สุขใจ ด.ญ.อภิชญา อุปริพุทธางกูร |
|